Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลือกเซ็ทแปรง Sigma ให้หน่อยนะคะ :) ติดต่อทีมงาน

12 Brush Kit แถมแปรงเบลน E25 (21 คน)
  Travel Kit แถมแปรงรองพื้น F60 (10 คน)

67.74%
  12 Brush Kit แถมแปรงเบลน E25 (21 คน)
 32.26%
  Travel Kit แถมแปรงรองพื้น F60 (10 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 31 คน

ช่วยเราเลือกนิดนึงนะคะ ตอนนี้กำลังสับสนมาก ไม่รู้ว่าจะเอาเซ็ทไหนดี
เซ็ทใหญ่ เราก็กลัวว่าจะใช้ไม่ครบทุกแปรง อย่างแปรงเขียนอายไลน์เนอร์ เราคงไม่ได้ใช้อยู่เเล้ว
เพราะเราใช้ไลน์เนอร์ แบบแท่งอยู่
แต่ถ้าจะซื้อเซ็ทเล็กก็กลัวจะไม่คุ้มราคาอ่ะค่ะ แถมเซ็ทเล็กก็ไม่มีแปรงหัวตัดอีก แต่รวมๆ เเล้วเราคงได้ใช้ทุกแปรงของเซ็ทเล็กอ่ะค่ะ
ไม่รู้จะเลือกอะไร เครียดมากกกก~
สองเซ็ทนี้ ราคาต่างกันที่ 1,400 บาทถ้วนๆ ค่ะ

ปล. มีใครทราบมั้ยคะว่าแว่นตา Carrera มีช็อปที่ไหนบ้าง ในกรุงเทพอ่ะค่ะ (น้องชายฝากมาถามด้วย อิอิ)

ปล.2 ขอบคุณทุกท่านที่สละเวลามาเลือกให้นะคะ :)))))

จากคุณ : mukoi90
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 54 01:05:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com