Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหาครีมมะขามพะเยากับแป้งโคเซ่ไอลินค่าาา ติดต่อทีมงาน

เพื่อนๆ คะ

1) เราได้ยินความเลื่องชื่อของครีมมะขามพะเยา แต่ว่าดูจากกระทู้เก่าๆ ไม่มีที่ไหนที่เราไปได้สะดวกเลยอ้ะค่ะ เลยต้องมาตั้งอีกครั้งค่ะ

2) แล้วก็แป้งโคซี่ไอลีน ที่เอาไว้ทาตัวให้ดูผิวเนียน เราไม่ได้ไปแถว platinum น่ะค่ะ ไม่ทราบว่าที่อื่นมีบ้างมั้ยคะ? (คืออยากดูสีก่อนน่ะค่ะ เพราะถ้าสั่ง online ไม่รู้ว่าต้องเอาสีไหนค่ะ)

เราอยู่แถวๆ เกษตร ค่ะ พวก central ลาดพร้าว แจ้งวัฒนะ อะไรอย่างงี้ มีมั้ยอ้ะคะ?

3) อ้อ แล้วก็แป้งโคซี่ฯ นี่ ถ้าทาไม่ต้องทั้งตัว หรือทั้งแขน อย่างเช่นทาแค่แขนช่วงบนที่มี 2 สี อย่างงี้ จะได้มั้ยคะ? หรือว่าต้องชโลมทั่วๆ ทั้งตัว ทั้งแขน (คือเป็นบริเวณกว้าง) แบบที่พริตตีเค้าทำคะ? แล้วเราทามาทำงานได้มั้ยคะ? หรือว่าดูเนียนเฉพาะไปงานกลางคืนอย่างเดียวคะ? (คือมันจะดูหลอกๆ หรือว่าเห็นชัดว่าทาแป้งมา ถ้ามาเจอแสงตอนกลางวันรึเปล่าคะ?)

ขอบคุณมากๆ ค่ะ :')

จากคุณ : PB&Jr
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 54 15:05:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com