Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[เปิดกล่อง]....อยากหน้าสวยผิวใส แต่มีงบแค่พันนิดๆ จะได้อะไรมั่งนะ? ติดต่อทีมงาน

สั่งมาออนไลน์จากเวปที่เราซื้อมาตลอดๆ ไม่มีอะไรเยอะ
ส่วนใหญ่เป็นตัวเทสเพราะอยากลอง จะได้รู้ว่าแพ้มั๊ย
ถ้าถูกใจค่อยซื้อขนาดจริง
เปิดกล่องมาสดๆร้อน ห่อมาดีมากค่ะ มีบับเบิ้ล2ชั้น
แล้วก็ยัดกระดาษมาแน่นกล่องเลยค่ะ
แต่รูปไม่ชัดนะคะ เพราะถ่ายจากกล้องโทรศัพท์
จ่ายไปทั้งหมด 1385 บาท

จขกท เป็นคนผิวมันมาก มีสิว รอยดำ รอยแดง นิดหน่อย รูขุมขนไม่กว้างมาก

ปล.noหลังไมค์มาถามร้านนะคะ หน้าไมค์ก็noค่า ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับทางร้านขอไม่บอกนะคะ ถ้าแถมเยอะกว่านี้ก็ว่าจะโฆษณาให้อยู่หรอก 555<<< เลว!!

แก้ไขเมื่อ 16 พ.ย. 54 20:20:14

จากคุณ : hisakosama
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 54 20:14:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com