Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไมเราใช้บลัชอะไรก็ไม่ทน แป๊บเดียวหายหมด ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้ใช้บลัช Estee สี pink kiss และ Nars exhibit A ค่ะ
เวลาเราจะแต่งหน้าก็ไม่ได้ทาครีม หรือลองพื้น คือเอาหน้าโล้นๆมา
ทาแป้งพัฟ ของ Nars แล้วก็แต่งหน้าเลยค่ะ
แต่ปรากฏว่า แป๊บเดียว แต่งเช้า เที่ยงแก้มเราหายแล้ว (แป้งก็หายด้วย เพราะแป้งNars บาง) แบบนี้เป็นเพราะอะไรคะ ที่ปัดแก้มที่ใช้ คนอื่นเค้าก็ใช้ติดทนกันไม่งั้นเราต้องคิดว่าที่ปัดแก้มไม่ดีแน่ๆเลย แล้วผิว ผิวเป็นผิวผสมค่ะ จะมันช่วง T โทน  เค้ามาตอบเยอะๆนะคะขอบคุณนะคะ

จากคุณ : woravit
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 54 11:33:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com