Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เปิดถุง SKII & Lancome ณ สิงคโปร์ แบบทุลักทุเลจ้า ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้นี้ค่ะ  ถามไปถามมา  ดูรีวิวคนอื่นเยอะเข้า  ก็เลยออกไปช็อปมาแล้วค่ะhttp://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q11338690/Q11338690.html

วันนี้ไปช็อปมาแล้วค่ะ  กับโปรยั่วใจสุดๆคือ
1 ทุกเคาน์เตอร์ตอนนี้จัดเซ็ท  ไม่ต้องบอกก็รู้กันว่ามันคุ้มแค่ไหน
2 วันนี้ห้าง TANG เค้าปิดห้างให้สมาชิกช็อป  พร้อมได้เงินคืนอยู่ในบัตรสมาชิก 12% กับทุกบาทที่จ่ายออกไป   บวกกับ ช็อปเกิน 215 เหรียญ(จริงๆไม่แน่ใจค่ะว่า สองร้อยเท่าไหร่แน่  จำไม่ได้แล้ว) ได้คูปองเงินสดคืน 25 เหรียญ ไม่เกินสามใบต่อหนึ่งบิลค่ะ

ที่สำคัญวันนี้วันเดียวเท่านั้นค่ะเลยจัดไป  ซึ่งเหนื่อยมากเพราะเจ้าของกระทู้ไปช็อปกับลูกสาวอายุ หนึ่งขวบสองคนค่ะ  
  โดยเดินจากบ้านขึ้นรถไฟฟ้าแล้วก็เดินไปห้าง เดินช็อป ไม่ได้นั่งรถ หรือคนช่วยถือของแต่อย่างใด  พอเจ้าของกระทู้ช็อปก็เอาของใส่รถเข็นลูกแล้วเอาลูกใส่เป้อุ้มสะพายบ่าไว้  เดินสองชั่วโมงไม่มีหยุด  เหนื่อยมากจริงๆ  แต่คิดว่าคุ้มนะ อิอิ

ปล เราจะบอกราคาเป็นเหรียญ ซึ่งเราคิดคราวๆไม่ปวดหัวคือ คูณ 25 เอาค่ะ  ขออภัยไว้ ณ ที่นี่เลยนะคะ  ว่ารูปไม่สวย รูปเบี้ยว รูปถ่ายติดคน  เพราะว่ารีบมารีวิว นี่กลับมาก็เอาลูกนอน รีบถ่ายรูป รีวิวไปย่อรูปไปเลยค่ะ  ซึ่งเราไม่ได้รีวิวนานแล้วสารภาพว่าจำไม่ได้  รอกันหน่อยนะคะ  อาจจะช้าหน่อย

แก้ไขเมื่อ 17 พ.ย. 54 12:22:28

จากคุณ : ฮิปโปหูกาง
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 54 12:21:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com