Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำหน่อยค่ะอยากสักขอบตา(บน) กับคิ้วถาวร ที่ไหนดีๆและมีฝีมือ ใครทำมาแล้วขอรีวิวหน่อยนะคะ ติดต่อทีมงาน

ขอคำแนะนำตามหัวข้อเลยค่ะ พยายาม search หาแล้วค่ะ สักขอบตา เขียนขอบตา แต่ไม่ขึ้นเลย

ความอยากมันเกิดมาจากว่า จริงๆเราเป็นคนมีคิ้วและได้รูปอยู่แล้ว แต่ตาเราจะเป็นคนไม่มีขนตาและค่อนข้างเล็ก เราอยากสักแค่พอให้เป็นธรรมชาติดูเข้มขึ้นนิดนึงค่ะ ไม่เอาสักแบบสมัยคุณแม่ คิดว่าจะทำแต่ตาบนอย่างเดียวพอให้ตาดูดีขึ้น ปกติใช้กรีดอายไลน์เนอร์เอา แต่วันว่างๆปล่อยหน้าว่างๆ ดูโทรมๆน่ะคะ เลยอยากสัก แต่ไม่กล้าซี้ซั่วทำตามคำโฆษณาตามเวบ อยากขอเพื่อนๆ แชร์ประสบการณ์และแนะนำร้านที่ไปทำมาแล้วหน่อยคะ่ หากมีรูปขอดูผลงานนิดนึงนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ ^^

จากคุณ : ThaiGem
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 54 22:14:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com