Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] รีวิว Paula's choice และสกินแคร์ที่ใช้อยู่จ้า ติดต่อทีมงาน

Paula's choice ที่ใช้อยู่ ส่วนใหญ่จะเป็น ไลน์ Resist ค่ะ มีตัวพระเอก ตัวดังในห้องแป้งด้วย อิอิ ที่ใช้อยู่ประจำ และที่ซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้เลยก็มี ค่ะ

มาดูรีวิวกันได้เลยจ้าา อาจจะ ดูไม่ค่อย Professional ในการรีวิวสักเท่าไหร่ ต้องขออภัยด้วยนะคะ ถ้าผิดพลาดประการใด

ตัวแรก คือ

1. RESIST Super antioxidant concentrate serum

ตัวนี้ตัวโปรดเราเลยค่ะ รักที่สุดเลย ใช้แล้วหน้าดีขึ้นมาก เนียนขึ้นมากเลยค่ะ แต่ถ้าอากาศหนาวมาก ๆ ก็เอาไม่อยู่นะคะ สำหรับคนหน้าแห้งควรจะมี มอยเจอร์ไรเซอร์ ดีๆ ทาหลังจากทาตัวนี้ค่ะ ให้คะแนน 9/10  เพราะเราเป็นคนหน้าแห้งผากมากเลย  (อยู่ที่สภาพผิวของแต่ละคนด้วยนะคะ บางคนอาจจะใช้แล้วดีแบบเรา หรือใช้แล้วเฉยๆ ก็มี)

แก้ไขเมื่อ 19 พ.ย. 54 00:17:29

จากคุณ : jipprincess
เขียนเมื่อ : 18 พ.ย. 54 03:24:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com