Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวๆคะ ใครมีวิธีอกกระชับบ้าง มาแชร์กันหน่อยเร้ว ติดต่อทีมงาน

เราเป็นคนมีหน้าอกหน้าใจเยอะไปนิสนุง ออกแนวอึ๋มๆอ่ะค่ะ
แต่ถ้าเทียบกับตัวก็ไม่ได้ใหญ่น่าเกลียดจนเกินไปนะ เป็นคนค่อนข้างสูงอะค่ะ

แต่รู้สึกอกไม่กระชับ แถมหย่อนคล้อยด้วยค่ะ สงสัยจะหนักไปหน่อย เอิ๊กๆ

เลยอยากขอคำแนะนำจากสาวๆห้องแป้งอะค่ะ ใครมีวิธีบ้างคะ
อยากกระชับ ไม่หย่อนคล้อย แต่ไม่ขอใหญ่ขึ้นนะคะ
หน้าอกใหญ่แต่งตัวลำบากค่ะ บางทีใส่ธรรมดา แต่มันเด่นมาล่อตาล่อใจค่ะ TT^TT

สบู่กวาวเครือ คืออะไรคะ .ใช้แล้วทำให้ใหญ่ขึ้นหรอคะ
แล้วไบร์ทบูมนี่ทำให้กระชับอย่างเดียวหรือเปล่าคะ ใหญ่ขึ้นด้วยมั้ย หาซื้อได้ที่ไหนคะ

ขอบคุณทุกความเห็น ทุกคำแนะนำค่ะ ^/\^

จากคุณ : กลุ่มโจรสลัดหมวกฟาง
เขียนเมื่อ : 18 พ.ย. 54 13:04:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com