Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครรู้จักครีมพวกนี้บ้าง ช่วยดูให้ทีค่ะว่ามันดีมั้ย ติดต่อทีมงาน

ใครรู้จัก Cleansing cream ตัวนี้บ้างค่ะ ไม่รู้ใช่ยี่ห้อ tears รึป่าว เห็นเขียนที่กระปุกไว้อย่างนั้น

มีคนให้มาน่ะค่ะ เค้าบอกแค่ว่าเป็นคลีนซิ่ง ของเกาหลีน่ะค่ะ

ที่ข้างกระปุกก็เป็นภาษาเกาหลี อ่านไม่ออก เง้ออ

อยากรู้ส่วนผสมหลักๆ และอยากรู้ว่ามันดีมั้ยค่ะ 

เราอยากใช้เพราะมันหอมดีค่ะ ห้อมมหอมเลยอ่ะ

ใครพอรู้จักช่วยบอกรายละเอียดหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่า

จากคุณ : Aprilzila
เขียนเมื่อ : 18 พ.ย. 54 23:10:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com