Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] แก้เซ็ง!รีวิว ครีมหอยทาก snail cream ที่เรามีอยู่ค่ะ ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากเซ็งที่เสียเงินไปอย่างโง่ๆจากกระทู้นี้
http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q11355260/Q11355260.html

เลยหาอะไรทำคลายเครียดค่ะ เนื่องจากเราเป็นคนแพ้ง่ายมาก ประกอบกับเคยใช้พวกครีมที่มีสารสเตียรอยด์ เลยทำให้เป็นสิวง่ายมากกกกก เป็นเยอะมากค่ะ มีรอยสิว หลุมสิวทิ้งไว้เพียบ ทดลองใช้ครีมลดรอยสิวมาหลายสิ่งหลายอย่าง จนสุดท้ายมาปลื้มกับ snail cream ค่ะ

ส่วนมากจะเป็นยี่ห้อ จากเกาหลี ( เราไม่ได้ ชาบูๆเกาหลีน๊า แต่มันดีจริงอ่ะ)
เลยมารีวิวเป็นแนวทางเผื่อมีใครสนใจค่ะ

สภาพผิว ผิวมัน

การใช้แล้วเห็นผลยังไงขึ้นอยู่กับสภาพผิวส่วนบุคคลนะคะ  อย่าพึ่งเชื่อเรานะ อยากให้ลองใช้พวก เทสเตอร์ก่อนจ้า
ส่วนผสม มีอะไรบ้างอย่าถาม 55+ เพราะแพคเกจเป็นภาษาเกาหลีหมด ทำไมเค้าไม่มีภาษาอังกฤษ ข้างขวดหรือบนแพคเกจ มาให้บ้างเนี่ย?

*** ครีมทั้งหมดเราสั่งจากเวปไซด์นะคะ ฉะนั้นราคาเค้าจะไม่เท่ากัน เราเลยไม่ได้แจ้งราคาไว้ ลองไปเสริชศึกษาข้อมูลก่อนนะคะ

แก้ไขเมื่อ 20 พ.ย. 54 10:55:34

แก้ไขเมื่อ 20 พ.ย. 54 10:11:04

จากคุณ : ข้าวผัดเกลือ
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 54 08:41:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com