Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(CR) Karajinan Review ฟองน้ำแปดอันดับในกรุ จะดีจะเริดยังไง ไปชมกัน ติดต่อทีมงาน

สวัสดีสาวๆหนุ่มๆชาวห้องแป้งทุกคนค่ะ
เหตุการณ์น้ำท่วมก็เริ่มจะเห็นวี่แววดีขึ้น ก็อยากให้ทุกคนมีกำลังจะสู้ต่อ อีกเฮือก แม้มันจะลำบากถือซะว่าเป็นบททดสอบจิตใจี่ทำให้เราแข็งแกร่งขึ้น และดำรงไว้ซึ่งสติ เพื่อที่จะสู้กับปัญหาภายภาคหน้าได้นะค่ะ

วันนี้หาเรื่องรีวิวให้ได้คลายเครียดกัน

เลยจับฟองน้ำที่พึ่งซักเสร็จหมาดๆมารีวิว อันไหนดี อันไรธรรมดา ไปดูกันเลยค่ะ

ปล.
งานนี้แอบผิดพลาดเรื่องการศึกษาว่ามันทำมาจากอะไร ยังไงเพราะทิ้งซองไปแล้วก็ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะค่ะ

ท่านอื่นอาจจะมีฟองน้ำที่ดีกว่า เริดกว่าที่นำมารีวิวกัน มาแชร์กันได้เลยนะค่ะสาวๆ ในคลิปนี้เป็นความเห็นของแนนที่ได้ใช้ผ่านประสบการณ์การลงรองพื้นของสาวๆหลายๆคน
เพราะฉะนั้น พิจารณาก่อนจะซื้อนะค่ะ

รู้สึกว่าตัวเองพูดรัวๆลิ้นพันๆ ภาษาแปลกๆ ขออภัยด้วยนะค่ะ กำลังฝึกฝนพูดให้ดีอยู่คร๊าบบบบ ถึงซะว่าเพื่อนมาพูดให้ฟังนะจ๊ะ
ไปชมกันเลยยย

แก้ไขเมื่อ 21 พ.ย. 54 11:31:23

จากคุณ : KaraJiNannaN
เขียนเมื่อ : 21 พ.ย. 54 11:28:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com