Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Revlon Colorstay (ฝาดำ) ทายังไงให้บางคะ แล้วใช้อะไรล้าง? ติดต่อทีมงาน

เพิ่งซื้อ Revlon Colorstay(ฝาดำ) มาค่ะ เป็นรองพื้นชิ้นแรกที่ใช้เลยค่ะ อยากใช้ทุกวัน แต่รู้สึกว่ามันจะหนาไปสำหรับวันปกติ มีวิธีใช้ให้มันบางๆไม๊คะ แล้วถ้าใช้ CleansingExpress จะล้างออกหมดไม๊คะ์? ปกติใช้ Cleansing Express อยู่ค่ะ แล้วใช้ AcneAid ตามอีกที เพราะแพ้ Cleansing Oil ค่ะ แต่ก็กลัวล้างออกไม่หมดง่ะ แนะนำหน่อยนะคะ

จากคุณ : honeykisspa
เขียนเมื่อ : 22 พ.ย. 54 11:48:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com