Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าผมนวดน้ำมันโดยที่ไม่ได้ถอดกางเกงใน ไม่ทราบว่าสามารถทำได้รึเปล่า ติดต่อทีมงาน

บอกไว้ก่อน ไม่ได้ทะลึ่งนะ

คือผมอยากลองนวดน้ำมันดู ใจจริงก็อยากทำแบบชาวบ้าน โดยการใส่กางเกงในกระดาษตัวเดียว แต่ผมเกิดความกลัวขึ้นมา กลัวว่านวดๆอยู่น้องชายจะได้รักดี ตื่นขึ้นมาทักทายหมอนวด คราวนี้หละงานเข้าแน่นอน

เลยอยากถามว่า ถ้าผมนวดน้ำมันโดยไม่ถอดกางเกงใน แล้วใส่กางเกงในกระดาษทับไปอีกที ปกติสามารถทำได้รึเปล่า ร้านที่ผมไปนวดก็ถือว่าเป็นร้านที่ดีในระดับนึง เค้าจะอนุญาตให้ใส่กางเกงในรึเปล่า

แฟนผมชวนนวดน้ำมันหลายครั้งแล้ว แต่ผมไม่กล้านวด ด้วยเหตุผลดังกล่าว

ปล1.ย้ำอีกที สงสัยจริงๆ ไม่ได้ทะลึ่ง
ปล2.เรื่องกางเกงในเลอะน้ำมันไม่ใช่ปัญหาครับ

ขอบคุณมากๆ ผมคงมาถามไม่ผิดห้องนะครับ

จากคุณ : ยาธาตุน้ำดำ
เขียนเมื่อ : 23 พ.ย. 54 22:19:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com