Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอแรงโหวตระหว่าง celine luggage กะ balenciagaหน่อยค่ะ^_^ ติดต่อทีมงาน

celine micro (45 คน)
  bale (27 คน)

62.50%
  celine micro (45 คน)
 37.50%
  bale (27 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 72 คน

ตอนนี้กำลังตัดสินใจอยู่ระหว่าง2ใบนี้ค่ะ เลือกไม่ถูกเลย เลยอยากจะขอแรงโหวตเพื่อนๆ ว่าถ้าเป็นเพื่อนๆจะเลือกใบไหน ส่วนตัวจขกท.เอง อยากได้ใบที่สมบุกสมบันและใช้งานได้นานๆหลายโอกาสน่ะค่ะ ไม่อยากได้แบบที่ต้องคอยระวัง ใช้งานไปแล้วหลอนๆมากนัก แล้วเพื่อนๆคิดว่าซื้อใบไหนที่จะคุ้มกว่ากันคะ ยังไงต้องขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ ^_^

จากคุณ : luckygwang
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 54 12:59:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com