Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***วันนี้วันเกิดจ้าขอคำอวยพร+คำปรึกษาหน่อยค่ะ*** ติดต่อทีมงาน

ขออธิบายเรื่องที่จะขอคำปรึกษาก่อนนะคะ  คือว่า จขกท  ชอบเปลี่ยนทรงผมบ่อยอ่ะค่ะผลที่ตามมาก็คือ  สภาพผมเดิมตรงอยู่แล้วไม่แตกปลาย(ทำสี)  ด้วยความเบื่อก็เลยไปดัดผมแล้วพอดัดไปได้สักพักก็เบื่อเลยไปยืดเพราะคิดว่าถ้าผมมันเสียมันคงจะเสียแค่ตรงปลายผม  
แต่  !!!!!!  ณ  ปัจจุบัน  สภาพผม  
1.  ผมหน้าแห้งกรอบ
2.ลูกผมหยิก   เศร้าค่ะเศร้า  

เลยอยากจะปรึกษาว่า
-  รูปหน้า จขกท   จะตัดผมทรงปรุงฉัตรได้ไหม  
-  แล้วก็ถ้าตัดจะย้อมผมสีดำมันจะเหมาะไหม(จะแอบปิดผมเสีย)  

รบกวนหน่อยนะคะ  ^^

จากคุณ : สวยไม่มีเหตุผล
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 54 14:37:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com