Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>ขอความเห็น คนเป็นสิวที่ใช้ Differin อีกครั้งค่ะ!!!!!! แจกกิ๊ฟขอบคุณค่ะ ติดต่อทีมงาน

เคยตั้งกระทู้ถามเรื่อง โฟมหรือเจลล้างหน้าสำหรับคนเป็นสิวไปก็แล้ว

เรื่องการกดสิว หรือ ฉีดสิว ก็แล้ว คราวนี้ขอความเห็น "คนเป็นสิว" อีกครั้งนึงค่ะ

ตอนนี้เราใช้ Benzac 5% อยู่ประมาณ2สัปดาห์ สิวอุดตันที่เคยมีเยอะก็ยุบลงไปเยอะเหมือนกัน

แต่ ก็ยังสนใจ เจ้าตัวDifferin ค่ะ เลยอยากทราบว่า เพื่อนที่เป็นสิวกัน ใช้กันแล้วเป็นอย่างไรบ้าง เราอยากหน้าใส ก่อนตรุษจีนค่ะ จะได้ไปเทียวถ่ายรูปแบบสนุกสนาน ไม่อยากให้น้องสิว ขัดขวาง ความสุขเราค่ะ

ลูกสาวขอบคุณทุกความเห็นค่ะ

ปล. ปกติเราแต่งหน้าด้วยค่ะ อยู่ในช่วงรักษาหน้าอยู่ก็ลดๆลง
(ถ้าไม่แต่งเลย กลัวคนที่ทำงาน จะรับไม่ได้ค่ะ ^^ )

**เมื่อกี้ตั้งผิดห้อง ไปตั้งห้องไหนไม่รู้ เปิดหลายห้องเกิ๊นนน**

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ย. 54 18:47:46

จากคุณ : ไม่ต้องรู้สักเรื่องก็ได้...
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 54 18:46:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com