Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามความคิดเห็นด่วนเรื่องแปรงsigma ค่ะ จะสั่งแล้ว ติดต่อทีมงาน

Travel Kit Naughty in Black [ประมาณ1,200] (6 คน)
  The Cities - Tokyo [ประมาณ1,800] (9 คน)

40.00%
  Travel Kit Naughty in Black [ประมาณ1,200] (6 คน)
 60.00%
  The Cities - Tokyo [ประมาณ1,800] (9 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 15 คน

สี่ทุ่มวันนี้จะถึงเวลา black Friday ค่ะ   จริงๆเราไม่เคยคิดว่าจะสั่งมาก่อนเลยแต่มันลดจนทนไม่ไหวจริงๆ  โดยเฉพาะ Travel set  ลดเหลือ 39$แถมส่งฟรีอีก  แต่ปัญหามันอยู่ที่เซ็ตใหม่ที่เพิ่งออกทำเราสับสนค่ะ  The Cities Collection น่าสนใจมากจริงๆ  ได้ทั้งกระบอก แถมได้แปรง e35 e45  แต่ราคามันแพงกว่าถึง 600 บาท   เพื่อนๆคนไหนที่ได้สั่งThe Cities Collectionมาบ้างแล้วบ้างมั้ยคะ  คุณภาพแปรงดีกว่าเดิมมากมั้ยคะ  เพื่อนๆคิดว่ามันคุ้มมั้ยคะกับแปรงปรับปรุงใหม่ แปรงตาเจ๋งกว่าเดิม ได้กระบอกใส่แปรง  กบการเพิ่มเงิน 600 บาท   คิดว่าหลังจากครั้งนี้จะรอ bunny collection แล้วสั่งเซ็ตใหญี่อีกครั้งนึงค่ะ(คิดว่านะคะ)

ขอบคุณมากๆค่ะ

ปล.ครั้งนี้สั่งพร้อม F80 ค่ะ

จากคุณ : Nichinosono
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 54 20:24:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com