Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากรู้เคล็บลับการเก็บพุงค่ะ ติดต่อทีมงาน

อยากถามสาวๆห้องแป้งว่า มีใครเป็นทุกข์กับน้องห้อยหน้าท้องบ้างคะ ดิฉันไม่เคยคลอดบุตร ไม่เคยตั้งท้อง แต่เป็นคนค่อนข้างอวบไปทางอ้วนเลยทีเดียว พอน้ำหนักลดลงนิดหน่อย ด้วยความที่ว่าการทำงานต้องคล่องแคล่ว แขนขาหน้าตาเล็กลง แต่น้องห้อยยังมีและดูเหมือนขนาดใหญ่ขึ้น นึกภาพว่าสาวท้องหกเดือนก็ว่าได้ ระบบขับถ่ายไม่ดี อาหารการกินค่อข้างเน้นแป้งเพราะไกลบ้านค่ะ สะดวกขนมปังทานเวลาหิวจัดและคิดเมนูอาหารไม่ออก ใครๆก็ทักว่าท้องเหรอ เกือบจะทุุกคนที่เห็นแวบแรก ก็ว่าได้ค่ะ อยากทราบวิธีเก็บพุงของสาวๆหน่อย และอยากทราบว่าชุดชั้นในนาโนนี่ช่วยได้จริงหรือไม่ค่ะ อาจจะไม่ถึงกับน้ำหนักลด แต่เก็บพุงให้ไม่ใหญ่ไม่ฟ้องเวลาใส่เสื้อผ้าสวยๆได้หรือไม่คะ คือว่าถ้ามีผลดีกับสาวๆท่านอื่นแล้วล่ะก็ จะได้ตัดสินใจกับการหาซื้อได้ง่ายขึ้นน่ะคะ เพราะก็ไม่ใช่ราคาน้อยๆเนอะ ช่วยให้ทางสว่างด้วยเถอะนะเจ้าคะ  ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : จะเยอะไปไหน
เขียนเมื่อ : 27 พ.ย. 54 07:49:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com