Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[แนะนำคนมี-ไม่มี blog]How to จะทำบล็อกให้ดังเปรี๊ยงปร๊าง >ฉบับการ์ตูน< ติดต่อทีมงาน

ห่างหายไปสักพักสำหรับการ์ตูน เนื่องจากช่วงนี้ภารกิจเยอะพอควร

กลับมาอีกครั้งพร้อมกับเฮดเด้อใหม่ ใครยังไม่เปลี่ยนกด เอฟห้า ตามธรรมเนียมนะครับ

ช่วงนี้อยู่ในช่วงเที่ยวไทยไปกอดฟ้ากอดน้ำตามเฮดเด้อกันให้ได้นะครับ

จะได้ผ่อนคลายจากเรื่องเครียดกันบ้าง.....

และเอ็กทีนยังมีกิจกรรมให้ร่วมอีกนะครั้งสำหรับการประกวดบล็อก (แอบประกวดกะเค้าด้วย)

(แอบงงๆว่าเราควรลงสาขาไหนดีอ่ะ)

ขอให้เพื่อนๆสนุกสนานกันนะครับ ^^ไปพบกับการ์ตูนเล้ยยยย...

[เนื้อหาและรูปภาพ copy มาจากเว็ปไซค์ สนใจการ์ตูนอื่นๆติดตามได้ที่ http://katuarart.exteen.com/]

จากคุณ : Hack_คุง
เขียนเมื่อ : 27 พ.ย. 54 09:34:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com