Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<พลีชีพ>ดั้งโด่งสวย ด้วยมือเรา ไม่ต้องศัลยกรรมกันค่ะ ติดต่อทีมงาน

คิดอยู่ นานมากก ว่าจะรีวิวดีไหม บอกตามตรง จขกท เขินมากกกค่ะ - /// -

ปกติ จะมีคนทักว่าทำจมูกมาเหรอ เราก็ แป่วว ทำเมื่อไหร่ฟะ อายุยังน้อยอยู่เลย

วันนี้เลยมา แนะนำ เทคนิดดีๆ เผื่อจะๆ ะเป็นประโยชน์แก่เพื่อนพี่ๆ ในห้องแป้ง

ต้องเล่าย้อนไปสมัยเมื่อเด็กค่ะๆ เราเป็นคนกลัวไม่มีดั้งมากก เห็นดั้งเริ่มไม่

ขึ้น

<ห่วงสวยแต่เด็ก > เคยได้ยินไหมค่ะ ที่เค้าบอกว่า บีบ ดั้งบ่อยๆ เดี๋ยวมันก็ขึ้น

ขอบอกว่าเรื่องจริงเจ้าข้าเอ้ยยยยยยยย >OO<

อายจังน้อออ  กลัวมีคนรู้จักมาเห็น 555555

==============================================

เย้ยยย เข้ามาดูอีกทีกลายเป็นกระทู้แนะนำไปแล้วว พี่ๆ คนรู้จักต้องเห็นแน่ๆ แอร๊ยย เขินน  

แก้ไขเมื่อ 29 พ.ย. 54 15:27:59

จากคุณ : แม่ก๊วย
เขียนเมื่อ : 27 พ.ย. 54 13:25:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com