Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนเพื่อนช่วยโหวต skincare หน่อยค่า ติดต่อทีมงาน

SK ll-Facial Treatment Essence น้ำป้าเจี๊ยบ 150 ml ราคาประมาณ 2,800 นะคะ (เราซื้อใน net) (19 คน)
  paula's choice --> RESIST Super Antioxidant Concentrate Serum กับ AHA 2 ตัวนี้ราคารวมแล้วประมาณ 1,800 ค่ะ (20 คน)

48.72%
  SK ll-Facial Treatment Essence น้ำป้าเจี๊ยบ 150 ml ราคาประมาณ 2,800 นะคะ (เราซื้อใน net) (19 คน)
 51.28%
  paula's choice --> RESIST Super Antioxidant Concentrate Serum กับ AHA 2 ตัวนี้ราคารวมแล้วประมาณ 1,800 ค่ะ (20 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 39 คน

เราอายุย่าง 30 ค่ะ ผิวธรรมดาถึงค่อนข้างแห้ง ไม่มีปัญหาเรื่องสิว กำลังตัดสินใจซื้อ skincare ใหม่ รบกวนเพื่อนๆช่วยเหลือหน่อยนะคะ

ตอนนี้ที่ใช้อยู่แล้วคือ kenebo กระปุกแดง , hada labo แล้วก็ oley total effect ค่ะ เราควรซื้ออันไหนเพิ่มดีระหว่าง

1. SK ll-Facial Treatment Essence น้ำป้าเจี๊ยบ 150 ml ราคาประมาณ 2,800 นะคะ (เราซื้อใน net)

2. paula's choice --> RESIST Super Antioxidant Concentrate Serum กับ AHA 2 ตัวนี้ราคารวมแล้วประมาณ 1,800 ค่ะ

คิดไม่ตกว่าเลือกอันไหนดีน้ำป้าเจี๊ยบเราเคยใช้มาก่อนแล้วค่ะ แต่ว่าป้าพอลลายังไม่เคยลอง รบกวนเพื่อนๆด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : มูมู่จัง
เขียนเมื่อ : 27 พ.ย. 54 17:34:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com