Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลือกกระเป๋า Coach หน่อยคร่า ติดต่อทีมงาน

COACH 17035 Audrey Opa Lurex Pique Leigh Slim Tote - Grey (26 คน)
  COACH 17433 Signature Stripe Tote Bag - White (68 คน)

27.66%
  COACH 17035 Audrey Opa Lurex Pique Leigh Slim Tote - Grey (26 คน)
 72.34%
  COACH 17433 Signature Stripe Tote Bag - White (68 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 94 คน

สาวๆ ช่วยเลือกหน่อยนะคะ คิดไม่ตก ชอบทั้ง 2 ใบเลย แต่ต้องเลือกอันเดียว
พอดีว่ามีใบนึงญาติหิ้วมา(ไม่บอกนะคะว่าใบไหน) เค้ากะจะขายให้ค่ะ
ส่วนอีกใบที่เหลือ คิดว่าจะฝากเพื่อนซือกลับมาจากเมกาเลยค่ะ
พอมาลอง บวก ลบ คูณ หาร แล้วราคาพอๆ ขนาดก็พอๆกันเลย แต่ก็ยังเลือกไม่ได้อยู่ดี

ตอนนี้กลัวนอนไม่หลับค่ะ เลยตั้งกระทู้โหวตซะเลย
((กระทู้โหวตอันแรกในชีวิตที่เล่นพันทิปเลยนะเนี่ย หลังจากซุ่มจิ้มโหวตของคนอื่นมานาน))

ขอสอบถามข้อมูลด้วยค่ะ ว่าเนื้อผ้าของทั้ง 2 ใบเป็นผ้าตัวไหน ใช้แล้วจะเป็นขุยมั้ย
แล้วสายยาวประมาณไหน เพราะลองดูในอากู๋แล้วไม่ค่อยเจอน่ะค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ย. 54 00:20:37

จากคุณ : thidzy
เขียนเมื่อ : 28 พ.ย. 54 00:03:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com