Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

FIFLOP เป็นไปได้มั้ยค่ะ ที่จะปลอมเนียนเทพมากๆ ติดต่อทีมงาน

คือซื้อรองเท้า fiflpo นี่นะคะ มาจากคนรู้จัก (เค้าทำเป็นอาชีพค่ะ ขายเป็นเรื่องเปนราว บอกว่าpre มาจากอังกฤษ ไรซักอย่างนี่ละคะ)

เเล้วทีนี่เเฟนเราก็ซื้อไปนะคะ ในราคา 1800 จากราคาช๊อป 3190 บาทค่ะ

เรื่องของเรื่องคือ

เราใส่ของพี่สาว(เเท้จากช๊อป)
อีกคู่เเฟนซื้อให้ รุ่นเดียวกันเป๊ะ

พอได้ของ มาลองเช็คความเหมือนกัน

result :  มันเหมือนกันใช้ได้นะคะ การเย็บ วัสดุ ความนุ่ม บลาๆๆ เเต่ติดตรงที่ว่า    

1. เพชรอ่ะคะ ของpre ไม่ค่อยเเข็งเเรงเรยค่ะ (ของช๊อปจะเเน่นเรย)
2. ลองนึกถึงรองเท้าข้างซ้าย นะคะ ตรงความสูงอ่ะคะ มันไม่เนียนค่ะ  มีรอยคราบกาวอย่างเห็นได้ชัด

เเล้วที่นี่เราจะถามเพื่อนๆว่า มีทางเป็นไปได้มั้ยค่ะ ที่จะมีรองเท้าปลอมเเบบเนียน โครตๆ ไรงี้อ่ะคะ

ขอบคุณนะจ๊ะ

จากคุณ : sinangel
เขียนเมื่อ : 28 พ.ย. 54 15:40:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com