Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<< HOW-TO >> ชมพูแพร ณ เกมร้ายเกมรัก++++ ก็อยากเป็นนางร้ายบ้างอะไรบ้าง !!!!! ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่า วันนี้นามาทำฮาวทูอีกแล้ว เนื่องจากว่า ตอนนี้ นาดูไปดูมา กลับชอบชมูแพรอ่ะ ไม่ได้ ชอบนิสัยนะ แต่ชอบการแต่งตัว การแต่งหน้า สวยมากมาย ดูไปก็หมั่นไส้ไป อิจฉาไป อยากได้คุณหมอด้วย (อันหลังไม่เกี่ยว) ก็เลยจะมาลองทำดูนะคะ อาจจะไม่เหมือนเปะ เอามาแค่กลิ่นๆเป็นแนวทางค่ะ

ตามบท เธอจะต้องเป๊ะตลอด ดูออกแนวหวาน ไฮโซ จริงๆลองเอาลุคนี้ไปแต่งไปทำงานก็ได้นะคะ ไม่ได้แฟนซีอะไรเลย แต่งง่ายมาก (จริงๆนาฝีมือไม่ถึงเอง 55555 T^T)

แต่ที่สำคัญ ก๊อปปี้ลุคได้ แต่อย่าก๊อปนิสัยมานะ อิๆๆ

มาดูรูปสำเร็จก่อน (มีปรับแสงให้ดูอาร์ตๆนิดหน่อยค่ะ สีอาจจะเพี้ยนบ้าง แต่รูป after หลังจากนี้จะเป็นแสงจริงๆค่ะ ^^ )

จากคุณ : กระต่ายน้อยเคลือบช๊อคโกแลต
เขียนเมื่อ : 28 พ.ย. 54 18:57:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com