Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนช่วยแนะนำ Primer กับแป้ง ดีๆให้หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีเราเป็นคนผิวหน้ามันมาก และรูขุมขนกว้างมากค่ะ มีสิวอุดตัดนิดหน่อย รบกวนสาวๆ ห้องแป้งช่วยแนะนำ  Primer กับแป้ง และผลิตภัณฑ์ช่วยเรื่องสิวอุดตันค่ะ  ที่เหมาะกับสภาพผิวหน้าให้หน่อยค่ะพอดีอยากจะสวยบ้างอะไรบ้าง  อิอิ รบกวนบอกราคาด้วยก้อดีค่ะ งบไม่เกินตัวละ 1,500  ค่ะ เกินได้นิดหน่อย ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ

จากคุณ : หมุกหมุยกับเต้าทึง
เขียนเมื่อ : 28 พ.ย. 54 20:43:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com