Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

DUCฉบับTokyo&Thailand ค่ะ ติดต่อทีมงาน

มาแล้วDUC ฉบับญี่ปุ่นจนถึงThailand แล้วก็วนกลับมาที่USAค่ะ  ตามสัญญานะคะ ที่เจ้เคยพูดไว้ว่าจะทำรีวิว และถ่ายรูปตอนไปเที่ยวญี่ปุ่นกะเมืองไทยมาให้ชมกัน เจ้ไปครั้งนี้happyมากๆค่ะ ที่ญี่ปุ่นได้ทานอาหารถูกใจส่วนที่ไทยได้กินซะหายอยากไปเลยค่ะ พูดแล้วก็คิดถึงอาหารทั้งที่ญี่ปุ่นและที่กรุงเทพจัง
อิจฉาสาวกรุงเทพที่ได้ทานของอร่อยทุกๆวัน ว่าแล้วมาดูกันดีกว่าค่ะว่าเจ้ไปเที่ยวไหนมาบ้างแต่งานนี้เจ้แต่งตัวตามสบายสไตส์เจ้รี่นะคะ

http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q11376375/Q11376375.html

จากคุณ : ชอบดื่มwineค่ะ
เขียนเมื่อ : 29 พ.ย. 54 10:29:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com