Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-=-=-=-= พอดีเจ้าของกระทู้..ได้ไปสัมภาษณ์คนดังท่านอื่น..มาอีกครับ (เจ้าของเดียวกับคลิปสัมภาษณ์พี่โมเมครับ)-=-=-=-=- ติดต่อทีมงาน

สวัสดีอีกครั้งครับเืพื่อนๆ พี่ๆ ชาวห้องแป้งทุกคนจากที่เจ้าของกระทู้
ได้ตั้งกระทู้คลิปสัมภาษณ์พี่โมเม(ผู้ดำเนินรายการ โมเม พาเพลิน) ไปเมื่อ
สัปดาห์ที่แล้วนั้น ก็ได้เสียงตอบรับเป็นอย่างดี และ มี เพื่อนๆ พี่ๆหลายท่าน
อยากให้เจ้าของกระทู้ไปสัมภาษณ์คนดัง ดารา นักแสดง ท่านอื่นๆ มาให้ดูกันอีกครับ

วันนี้เลยขอจัดเต็ม นำมาให้ดูหลายท่าน หลายคลิปเลยนะครับ แต่ต้องขอบอกก่อนเลยครับว่า การสัมภาษณ์ของเจ้าของกระทู้นั้น
เป็นการสัมภาษณ์สดๆ และไม่ได้เตี๊ยมกับผู้ให้สัมภาษณ์มาก่อนครับ
(ถามสด ตอบสด) และบางคลิป ทางท่ีาน จะมีการสัมภาษณ์แบบรวดเร็ว(คลิปสั้นๆ)
ก็เป็นเพราะว่าเจ้าของกระทู้ไม่ได้นัดแนะกับผู้ให้สัมภาษณ์มาก่อน พูดง่ายๆคือ เจ้าของกระทู้ก็ฉวยโอกาส (อีกแล้ว )
โดยคนดังบางท่านก็ว่างนาน บางท่านก็ต้องรีบไปถ่ายรายการต่อ เป็นต้นครับ แต่ก็พยายามถาม+ถ่ายทำ มาให้ดูกันนะคร้าบ ครับ ยังไงก็ขอให้เพื่อน ๆพี่ๆ ชาวห้องแป้ง
ได้รับประโยชน์จากคลิปสัมภาษณ์เหล่านี้ กันโดยถ้วนหน้านะครับผม
= ขอบคุณครับ =

จากคุณ : kunginter
เขียนเมื่อ : 29 พ.ย. 54 12:17:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com