Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวๆที่แพ้แอลกอฮอล์และน้ำหอมในเครื่องสำอาง ติดต่อทีมงาน

อยากทราบว่าสาวๆที่แพ้แอลกอฮอล์กับน้ำหอมในเครื่องสำอาง
ใช้ผลิตภัณฑ์ของแบรนด์ไหนกันมั่งคะ ช่วยแชร์ให้เจ้าของกระทู้หน่อยเถอะค่ะ
เนื่องจากหน้าแหกจากการแพ้แอลกอฮอล์ค่ะ TT^TT
พวกสบู่ล้างหน้า บำรุงผิว เครื่องสำอาง สาวๆท่านใดค้นพบตัวไหนแล้วมั่ง
ช่วยเปิดทางสว่างให้ทีเถิดค่ะ  ><

เจ้าของกระทู้ค้นพบหนึ่งอย่างที่เริ่ดมั่กๆคือนี่เลย Cleansing express
ไปตามหามาใช้เพราะฟังสรรพคุณจากสาวๆในห้องนี้แล้วก็ต้องร้อง ว้าวว ของเค้า
ดีจริงๆค่ะ ส่วนอย่างอื่นก็คงค้นหาต่อไป

ขอบคุณสาวๆทุกท่านค่ะ

จากคุณ : คุณหนูหัดสวย
เขียนเมื่อ : 29 พ.ย. 54 18:07:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com