Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหาแป้งตลับที่เนียน ผ่อง และสีไม่เปลี่ยนระหว่างวัน สาวๆแนะนำทีค่ะ ติดต่อทีมงาน

ปกติแล้ว จขกท. ใช้แป้งม้าโยกอยู่ค่ะ(เบอร์21) ก็โอเคในระดับนึง แต่ปัญหาคือ ทาแรกๆหน้าก็เด้งผ่องดีแต่ไม่รู้เป็นเพราะหน้าจขกท.หรือแป้ง แฮะๆ พอตกบ่ายๆหน้าจะหมองๆเหมือนแป้งมันเปลี่ยนสีและเหมือนแป้งจะหลุดๆไปอ่ะค่ะ ตอนเช้ากะตอนบ่ายหน้าเหมือนคนละคนเลยทีเดียว T^T คิดๆดูอาจจะเป็นเพราะเราหน้ามันรึเปล่าเลยทำให้แป้งเปลี่ยนสี

สรุปคือ อยากให้สาวๆช่วยแนะนำแป้งตลับที่ทาแล้วหน้าผ่อง เด้ง เนียน และที่สำคัญสีไม่เปลี่ยนให้ทีค่ะ จขกท.อายุ20 สภาพผิวหน้าค่อนข้างมัน มีรูขุมขนและรอยสิวประปรายบ้าง สีผิวค่อนข้างขาวจ้า (ราคาขอกลางๆนะคะ แพงสุดกู่คงไม่ไหว เพราะเก็บเงินซื้อเองจ้า)

จากคุณ : Celeste Danube
เขียนเมื่อ : 29 พ.ย. 54 22:01:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com