Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review ครั้งแรกในชีวิต: เครื่องสำอาง ที่ใช้ดี และ คุณภาพคุ้มค่ากับราคา จ้าา ติดต่อทีมงาน

สวัสดีจ้าทุกคน เล่นห้องนี้มา 2 ปีได้แล้วมั้ง แต่ไม่เคยรีวิวอะไรเลย ตั้งแต่กระทู้ถามนู่นถามนี่ วันนี้เลยมาทำเรื่องที่มีสาระบ้าง 555 บวกกับความโคตรว่างงงงงงง ว่างม้ากกก เพราะจะเปิดเทอมอีกที ต้นเดือนมกรา (โอ้วว พระเจ้า) วันนี้เลยจัดเบาๆ มา Review Make up ที่ใช้ดี (สำหรับตัวเราเอง) เลือกรีวิวเฉพาะอันที่ถูกใจและคุ้มค่ากับราคามานะคะ มีไม่เยอะเท่าไหร่ ราคาก็ถูกๆแพงๆปนกันไป

สถานที่เราซื้อส่วนมากจะเป็นในอินเตอร์เนตซะส่วนใหญ่ ทั้งเว็บพันทิพเอย เว็บชมพูเอย หรือ sbn ประมาณนี้ บางตัวเราก็มีร้านประจำ เพราะเราจะได้ราคาที่ค่อนข้างถูกพอสมควร เพราะจะซื้อแต่ละชิ้น เราเช็คราคาทุกเว็บ ไม่ถูกจริงไม่ซื้อ 555

ถ้าผิดพลาดยังไง ขอโทษด้วยนะจ๊ะ มือใหม่หัดรีวิวจ้า ติชมได้เต็มที่เลย ขอบคุณค่าา

แก้ไขเมื่อ 01 ธ.ค. 54 13:27:13

จากคุณ : IcEzY_HoNeY_BeAr
เขียนเมื่อ : 1 ธ.ค. 54 13:26:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com