Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] review "poretol pore's care" เจลกำจัดสิวเสี้ยนและ"biore porepact Tzoneค่ะ ติดต่อทีมงาน

รีวิวที่สองของเราแว้วว

เนื่องจากว่า หงุดหงิดมานานว่าแต่งหน้าแล่วทำไมแป้งที่ปลายจมูกหลุดอยู่ที่เดียว
และแล้ววันนึงก็ไปเจอรีวิวเจ้าตัวเจลกำจัดสิวเสี้ยนอันนิ้คู่กับแผ่นแปะบิโอเร(วันนั้นเปิดบล็อคมั่วๆไปเจอ แต่ว่ากลับไปหาอีกทีไม่เจอแล้ว ถ้าเจ้าของบล็อคมาเจอก็ขอขอบคุณด้วยนะคะ ที่ทำให้เราพบมัน)  เค้าบอกว่า จมูกจะได้เนียนเหมือนเบบี๊ ก็เลยสั่งมาลองดูซะหน่อย
ถือซะว่าเป็นรีวิวซ้ำ แต่ว่าจะได้รู้ว่า แต่ละคนใช้แล้วผลเป็นไงกันบ้างละกันเนอะ

โฉมหน้าค่ะ

จากคุณ : nothinonme
เขียนเมื่อ : 1 ธ.ค. 54 16:40:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com