Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ll REVIEW ll บลัชออนคุณภาพเกินราคาค่ะ TFS ติดต่อทีมงาน

รีวิวครั้งเเรกค่ะ ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะคะ

จะมารีวิว บลัชออน THE FACE SHOP สัญญาติเกาหลีค่าาาา

ไม่รู้เพื่อนๆ เคยใช้กันรึเปล่า เเต่ครั้งเเรกที่เราซื้อเนี่ย เพราะอยากได้บลัชออน

สีชมพู ก็ซื้อๆ ไปงั้นๆ ละคะ เห็นราคาถูกมากมายยยย

เเต่พอใช้ไปใช้มา เห๋ย ย ย ทั้งถูกเเละดีค่ะ (ติดทนนานว่างั้น)

เลยอยากมาบอกต่อกับเพื่อนๆว่า ของดีเเละถูก มีจริงในโลกค่ะ!

จากคุณ : sinangel
เขียนเมื่อ : 1 ธ.ค. 54 17:29:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com