Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[แบบสำรวจ] ร้านสมุนไพรเพื่อความงามและสุขภาพค่ะ ติดต่อทีมงาน

สนใจจะเปิดร้านสมุนไพรไทย ขายผลิตภัณฑ์เพื่อสุขภาพและความงามค่ะ เลยอยากขอข้อมูลสาวๆหนุ่มๆหน่อยว่า

ตัวไหนดีตัวไหนเลิศ แล้วใช้กันเป็นประจำ หรืออยากให้ในร้านมีวางขายกันบ้างคะ
อีกอย่างสนใจจะขายเป็นน้ำผลไม้สดด้วย อย่างน้ำบีทรูท ผลไม้รวม แครอท
มะเขือเทศ องุ่น ทับทิม ประมาณนี้หน่ะค่ะ สาวๆส่วนใหญ่จะชอบกันรึป่าวคะ
ท่านใดอยากให้มีน้ำอะไรที่ช่วยบำรุงสุขภาพก็แนะนำกันได้เลยนะคะ

รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณทุกท่านมากๆที่ให้ข้อมูลค่ะ ><

จากคุณ : คุณหนูหัดสวย
เขียนเมื่อ : 2 ธ.ค. 54 18:36:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com