Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-=-=-=-=-=- ขอ ความ ช่วยเหลือ ค่ะ คือว่ามีรอยแผลเป็น ทำแบบไหนจะหาย -=-=-=-=-=-=- มีภาพประกอบ ติดต่อทีมงาน

เกริ่นก่อนหน้านี้ คือ จขกท เป็นอีสุกอีใสค่ะ ดันมาเป็นเอาตอนโต แล้วก็แบบว่า นิสัยไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ชอบแกะแผล

แล้วแผลตรงอื่นก็ไม่อะไร ยกเว้นตรงระหว่าง คิ้วเนี่ยแหละค่ะ

ต้องทำยังไงดีค่ะ ตอนนี้ก็ทา Hiruscar กับ Scagel มันก็ไม่ค่อยลึกมากเท่าไหร่

อยากให้มันไม่มีรอยเลยค่ะ เลเซอร์ หรือ กรอหน้า ต้องทำยังไงค่ะ
พอดีตั้งแต่เกิดจนโต ไม่เคยหาหมอรักษาหน้าเลย ค่ะ ดูแลเองตลอด

ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะค่ะ สำหรับคนมาช่วยแชร์ประสบการณ์ค่ะค่ะ

จากคุณ : LadyEsTeeM
เขียนเมื่อ : 3 ธ.ค. 54 19:34:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com