Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วอนสาวประเภทสอง โปรดเเต่งตัวให้มัน...นิสนึงบ้างไรบ้าง + สาวๆจ๋า อย่าเม้าอย่าด่ากันในห้องน้ำเลยนะ ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นออกตัวนะคะ เราไม่ได้เเอนตี้สาวประเภทสองนะ
เพราะเรามีเพื่อนเป็นเยอะ เเล้วเราก็ไม่ได้อคติหรืออะไรนะคะ

เรื่องมันมีอยู่ว่าวันนี้เราไปทานเข้ากับครอบครัวค่ะ
น้องชายเราจะฉลอง เพราะน้ำหนักลง ด้วยการกินบุฟเฟ่ -*-

มีโต๊ะนึง มากัน 3 นาง โอเคสวย หน้าเป๊ะ ผมเป๊ะ (รู้ได้ว่าเป็นประเภทสองเพราะ ลูกกระเดือกมันโผล่อะจ๊ะ)
เเต่ เครื่องทรงไม่เป๊ะอย่างเเรง ทำไมเหรอ
เพราะกระโปรงชีเป็นผ้าพลิ้วค่ะ เเล้วสั้นอะ มากกกกกกก
เเล้วมันไปหนักหัวเราตรงไหน (อืมมมมม - -)
เพราะโต๊ะอาหารมันอยู่เสมอกระโปรงค่ะ
เวลาชีก้มไปตักที่โต๊ะหน้า ตรูดเธอจะอยู่ที่โต๊ะหลัง สลับกันไปมา
ดูเเล้วเพลินดี เเต่กินม่ายลงอะ (อย่าว่ากันเลยเนอะ)

สรุปนะ ที่เราเจาะจงสาวประเภทสองเพราะอะไร เพราะเรามองว่าเธอเป็นผู้หญิงคนหนึ่งค่ะ
เลยอยากจะเตือนนิดนึง ว่ามันไม่งาม อะไรที่สั้นไป โชว์ไป
(หญิงเเท้เองก็เหอะนะ)
เรามองว่าคุณเป็นเพื่อนนะคะ ไม่เเบ่งเพศอะไรทั้งนั้น
เราเบื่อเเบ่งฝักเเบ่งฝ่ายเเล้วอะ
ก็วอน เท่าที่จะวอนได้ เเต่งตัวกันยาวนิดนึง ปิดนิดนึงนะคะ เพื่อนสาว

เรื่องที่สอง เหตุเกิดที่ร้านเดียวกันนี่เเหละ
เเต่เป็นสาวเเท้เเน่นอน คือเราก็พาลูกเข้าห้องน้ำเเหละค่ะ
ระหว่างที่กำลังปฏิบัติกิจให้ลูกเราอยู่
ทั้งเราเเละลูกก็สะดุ้งโหย่ง เพราะสาวนางหนึ่งที่ห้องข้างๆ
เกิดอาการอยากเม้ามอย ก็ตะโกนหาเพื่อนสาวไปว่า

สาวนางเเรก "อีเอี้ย กรุปวดขรี่ว่ะ เเต่เเมร่งรอกลับหอไปขรี่ดีกว่าเมิง"
สาวนางสอง "อี flower เมิงก็ขรี่ดิว้า รอไปขรี่ที่หอ เดี๋ยวรูตรูดเมิงก็บานพอดี สาดดดดดด"
สาวนางเเรก "บานนานเเล้วเมิง กรูโดน...(ชื่อผู้ชาย)... เเมร่งล่อไปเมื่อทิตย์ที่เเล้ว"
สาวนางสอง "เยร็ด เสียวเปล่าเมิง ติดใจดิ ห่านี่"
สาวยนางเเรก "เออดิ โครตเสียวอะเมิง วันหลังกรุจะให้มันมาลองกะเมิงนะ"

เอ่อ เราอยู่ฟังถึงตอนนี้ เเล้วต้องรีบจอระรีอุดหู ลูกชายออกมา
ก็เข้าใจได้ในระดับหนึ่งน่ะค่ะ ว่าจะเม้ามอย เเต่ก็นิดนึงเนอะ
มันเป็นที่สาธารณะ(รึเปล่าหว่า) เรื่องเม้าไม่ว่าหรอกที่จริง
ติดตรงคำสร้อยนี่สิ เหอๆ
(ลูกเราพูดคำว่า ห่า ได้เเล้ว ขอบคุณนะคะ T T ก็ต้องสอนกันไปเนอะ
อันนี้เราไม่ได้ว่านะ )

สุดท้าย เราไม่รู้ว่าที่เราตั้งกระทู้เเบบนี้ มันจะสะระเเหน่คนอื่นมากเกินไปรึเปล่า
หรือเราไปละเมิดสิทธิเสรีภาพใครไปบ้าง ก็ช่วยเตือนเราหน่อยเเล้วกันนะคะ

ปล. เราลืมบอกไปว่าสองนางที่คุยกันในห้องน้ำหญิงแท้นะคะ
ลากันด้วยภาพลิงน้อยที่ได้ศัพท์เพิ่มมาอีกคำนะคะ

แก้ไขเมื่อ 04 ธ.ค. 54 14:39:59

จากคุณ : darkheart
เขียนเมื่อ : 4 ธ.ค. 54 03:13:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com