Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฟชั่นนิสต้า มา Complete look หนุ่มสาว Upper East Side กันดีกว่าฮับ ติดต่อทีมงาน

แนะนำตัวนะ เราชื่อออฟเอสจ้า เราไม่แมนนะ เป็นแฟชั่นนิสต้า แต่งตัวจัด มีความสุขกับชีวิต พูดตรงๆคลั่งแฟชั่น และ Really Proud my self!!

สไตล์การแต่งตัวของเราชอบแบบ Classy / High Fashion คือ ไอเทมไม่ต้องแพง ไม่ต้องมีแบรนด์ก็ได้ แต่ออกมาได้ Look Vogue (กระแดะโน๊ะ ^^) คือเราไม่อยากให้คนประโคมซื้อของแพงเลยจิงๆนะ ของแพงก็ไม่ได้การันตีว่าคุณแต่งตัวดีอ่าจ้า

ฉะนั้นจะเห็นเราน้อยมากกับ สีแป๋ดๆ แจ๋นๆ เพราะเราชอบสีขาว ดำ เบจ และเอิธโทน แต่เบลนมาเล่นที่พรอพแทนจ้า

แล้วตอนนี้เราอินกับสไตล์คุณหนฺูจาก Upper East Side มว๊ากกกก!!! เราจะจับ ผ้าพันคอเข้ากับหมวกเบเล่ต์นะ เสื้อเรียบๆ กางเกงเดฟ สลิม พรอพเยอะแล้ว ให้ระวังแว่นตา กำไร สร้อย อย่าใส่นะ ชนกัน แล้วอย่าพยามใส่สีแปร๊ดๆๆๆๆ มันจะ Street ไป อนุญาตให้ใส่สีหวานลูกกวาดแต่ไฮโซอย่าง ม่วง น้ำเงิน(คู่กับดำจะไฮโซมากกกก) เบจ เหลืองอ่อน ชมพูอ่อน (แบบครู ในเอ็มม่าใน Glee)

ปล1 แอบขี้อวด พรีเซ็นส์บ้างอย่าว่ากันนะ^^

ปล2 เนื่องจากเราไม่แมน คอมเม้นท์ที่มาพิมพ์ประมาณ อีเก้ง อีตุ๊ดดด พิมพ์ได้นะจ้าา ด่าได้ แต่ลงชื่อที่อยู่ไว้ด้วย จะขับรถไปตบ bitchhhhhhhhh (kidding na แต่ถ้ามีโอกาส ทำจิง!)

ปล3 เรื่องภาษาเพื่อความมีอรรถรส เราจะพิมพ์ตามสไตล์เรา ไม่ใช่ว่าเราไม่รักภาษาไทย อย่าบ่นมากนะ เยี่ยวเหนียว คิดมาก WTF!

จากคุณ : หล่อแบบพอเพียง
เขียนเมื่อ : 4 ธ.ค. 54 13:01:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com