Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามข้อมูลด้านการพิมพ์ผ้า ผู้รู้ด้านนี้หรือมีความรู้ด้านผ้าช่วยหน่อยนะคะ ติดต่อทีมงาน

อยากถามพี่ๆหน่อยน่ะค่ะเรื่องการพิมพ์ผ้าด้วยดิจิตอล อิงค์เจต(เราเอารูปภาพของเราไปพิมพ์ลงบนผ้า)พอดีจะเปิดทำธุรกิจผ้าพันคอกับเพื่อนอ่ะค่ะ อยากจะรบกวนถามผู้รู้ว่า
1.แหล่งรับพิมพ์ผ้าแหล่งใหญ่ๆอยู่ที่ไหนคะ
2.การรับงานพิมพ์ขั้นต่ำเท่าไหร่ และราคาอยู่ในช่วงไหน
3.การนำไฟล์รูปภาพไปต้องเป็นรูปภาพแบบไหน นามสกุลภาพอะไร ใช้ภาพสแกนได้ไหม(วาดมือแล้วสแกนลงคอม)
4.หากไม่พิมพ์ผ้าแบบดิจิตอล มีการพิมพ์ลายแบบอื่นๆหรือไม่
5.ข้อแนะนำอื่นๆ

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะคะ<3

จากคุณ : Nimfaeah
เขียนเมื่อ : 4 ธ.ค. 54 20:31:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com