Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิว คสอ.ทั้งถูกและแพงเค้าก็มีหมดนะ [CR] ติดต่อทีมงาน

อยากจะรีวิวบ้างค่ะ ไม่ค่อยได้ซื้อ คสอ.ตามกระแสเท่าไร
จะคำนึงถึงราคาก่อนอันดับแรก และความจำเป็น
ถ้ามีแล้วจะไม่ซื้อซ้ำอีกค่ะ อย่าเช่นสีทาตาเนี่ย มีแค่ 3 ตลับ
สาม โทน น้ำตาล  ชมพู  และฟ้า แค่นี้จริงๆ
ลิปสติก ก็มีแค่เท่าที่ถ่ายมา จริงๆนะ -*-
อยากได้สีใหม่ก็จับมาทาทับกัน ก็ได้สีใหม่ละ ^^ เจ้าเล่ห์สุดๆ
คสอ.แพงๆ เคาน์เตอร์ทั้งหลาย มีเพื่อนบริจาคมาให้ค่ะเพราะว่ามันใช้ไม่ทัน

เอาภาพรวมๆไปก่อนนะค่ะ

จากคุณ : Super เมีย
เขียนเมื่อ : 6 ธ.ค. 54 11:46:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com