Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[เปิดกรุครั้งแรกจร๊าาาา!!!!] ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นก็จะบอกว่าเป็นครั้งแรกของการรีวิวนะค่ะ แอบสิงในห้องนี้มานานมากกกกกก ตั้งแต่วัยกะเตาะ อย่างเข้ามหาลัย จนตอนนี้เรียนจบไปหลายพักแล้วค่ะ
ไม่เคยรีวิวเลยยย วันนี้มีโอกาสลองทำดู เอ๊ะ!! มันเหนื่อยเหมือนกันแฮ๊ะ!!!

ยังไงถ้ามีข้อผิดพลาดประการใด ก็ขออภัยด้วยนะค่ะ
ทั้งนี้ทั้งนั้น อันนี้เป็น ความคิดเห็นส่วนบุคคลต่อผลิตภัณฑ์แต่ละชิ้นนะคะ
ประสิทธิภาพที่ได้ อาจจะแต่ต่างกันในแต่ละบุคคลนะคะ

เราผิวไม่ขาว แต่ก็ไม่ได้ดำปืดดดด หน้าผิวผสมมันช่วงทีโซน ผิวเหลืองๆ ไม่ค่อยเป็นสิว
สิวที่เป็นจะเป็นสิวเสี้ยน กะ สิ้วอุดตันที่แก้ม ที่มักจะมาเยือน สองถึงสามวัน ก็จะจากไป
มีรอยดำและคล้ำมากกกกกกกกกที่ใต้ตา + ริ้วรอยบางๆ แล้ว เครียดเลยยย!!!
มีรอยแดงๆ ข้างจมูก และรอยเส้นเลือดอันน่าเกลียดบนใบหน้าค่ะ

เราจึงไม่เคยเข้าคอร์ส หรือ หาหมอหน้านะค่ะ แม่เรากลัวว่าหน้าเราจะพังก็เพราะเข้าสถานความงามนี้แระ
ไม่มีสปอนเซอร์ก็เลยอดค่ะ

เราเป็นคน ตจว. ดังนั้นผลิตภัณฑ์ที่ใช้ก็ตามที่มีขายและเราจะซื้อได้นะค่ะ ฐานะปานกลาง ไม่มีเงินมากมายไปซื้อเครื่องสำอางหรือครีม
แพงๆ หลายๆ พันเน้ออออออ ถึงแม้จะย้ายมาเรียนในกรุงก็ย้ายมาแต่ตัวเอง แม่ไม่ได้ตามมาด้วย เลยซื้อได้ ตามกำลัง และ ค่าขนมเท่านั้นค่ะ

จากคุณ : dArkCoco
เขียนเมื่อ : 6 ธ.ค. 54 20:55:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com