Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~~ ทำใจก่อนเปิดกระทู้นะสาวๆๆ ช่วยดูหนังหน้าให้หน่อย ติดต่อทีมงาน

รวบรวมความกล้า ถ่ายรุปตัวเองตอนไม่แต่งหน้า มาให้เพื่อนๆๆดู

เพราะพี่สาวเรานะสิ พูดว่า "หน้าตาดูไม่ได้เลยตอนไม่แต่งหน้า"กริ๊ดๆๆๆๆๆๆ

ทำยังไงดีละ เื่พื่อที่จะให้หน้าดูได้ ตอนที่ไม่แต่งหน้าบ้าง

เพื่อนๆๆช่วยหน่อยนะค่ะ

สภาพหน้า ผิวผสม  มีแผลเป็นจากรอยสิว สิวก็ชอบขึ้นที่เดิมๆๆ

หน้าไม่ใส   หน้าจะหมองมากหลังจากล้างไปซัก30นาที ทุกคนจะทักเลย ว่าทำไมหน้าดำจัง

เพื่อนๆช่วยหน่อยนะค่ะ   ลืมบอกไป ปีหน้านี้ 35 แล้ว

อายจัง เด้วมาลบรุปนะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 07 ธ.ค. 54 14:13:03

จากคุณ : แม่ปุ๊กปิก
เขียนเมื่อ : 7 ธ.ค. 54 13:53:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com