Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

( ` r e v i e w ) ... อายชาโดว์ Mac 6 สี เทียบกับ Urban Decay งามๆทั้งนั้นเลย :) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ บีบี นะค่ะ
กระทู้แรกของบีในนี้ ต้องขอฝากตัวด้วยนะค่ะ :)
เพิ่งไปช้อปมาเมื่อวันที่ 1 ตอนแรกกะจะได้ฟาด Bobbi brown
แต่ลงจากบีทีเอส ก็เดินระ ตั้งแต่พารากอน ไป burberry ยาวไป mac ที่สยามเซ็น
ก็เลยหมดที่ mac ในหูมีเสียงพูดดังก้องว่า "เสียใจด้วยค่ะ คุณไม่ได้ไปต่อ"
ก็เลยต้องล่าทัพ ไปจบที่ KFC แพลตตินัม 55 (ไปซื้อเสื้อ Angry Bird ให้น้องชายโดยเฉพาะ)
จากนั้นก็นั่งรถกลับพัทยาด้วยอารมณ์เมื่อยและเป็นไข้ฮับ ยาวไป
คราวนี้ไปได้อะไรมาหลายสิ่งเหมือนกัน
แต่มารีวิวแค่ eye shadow pro palette ละกัน
ตอนแรกว่าจะเอามาทั้ง 15 สีแล้ว มันคุ้มนะลดเกือบพันเลย
แต่คิดไปคิดมา เอ้ย เห้ย ค่อยๆซื้อนะ ใจเย็นๆ
แต่ถ้าซื้อเต็มแผงทั้ง 15 อัน ใช้ส่วนลด นศ 15% ก็น่าจะเหลืออยู่ประมาณ
6000 ปลายๆ เพราะราคาเต็ม 8100 บาท รวมพาเลทแล้ว
โหดเนอะ 555 แต่ค่อยๆสะสม ทีละสีสองสีดีกว่า อย่าวู่วาม 5555

แก้ไขเมื่อ 07 ธ.ค. 54 22:16:48

จากคุณ : Missbebe
เขียนเมื่อ : 7 ธ.ค. 54 22:07:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com