Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

( ` r e v i e w ) ... แปรง Sigma Mr.Bunny คุณภาพคับแก้วมาก :) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ บีบี นะค่ะ
วันนี้มารีวิวเซ็ตแปรง ชุดใหม่ของ Sigma :: Mr.Bunny
มิสเตอร์กระต่ายน้อย ที่เพิ่งวางขายไปเมื่อวันที่ 5 ธค. ที่ผ่านมา
แต่ทางซิกม่าส่งเซ็ตแปรง ทั้งสามเซ็ต คือ Make Me up , City Collection , Mr.Bunny
มาให้ทางร้านที่เป็นผู้จำหน่ายลองก่อน บีก็เลยไปขอซื้อต่อจากร้านมาอีกที
อย่าถามเลยนะฮับว่าร้านไหน เพราะแต่ละร้านเค้าได้มา 1 ชุด ><"
แล้วบีอยากได้มาก พี่เค้าก็เลยยอมขายให้ ฮ่าๆ
แอบกระซิบนิดนึงว่า ราคาพอกับเซ็ต Complete เลยฮับ
เพราะฉะนั้นสาวๆที่กำลังกรีดร้องอยากได้เซ็ต คอมพลีท
ได้โปรดรอเซ็ตนี้เถอะค่ะ ได้โปรด...เน่อ :)
ps.วันนี้มาเป็นรีวิวแบบยาวเฟื้อย แต่ก็มีประโยชน์สำหรับคนที่กำลังมองหาแปรงอยู่นะค่ะ

จากคุณ : Missbebe
เขียนเมื่อ : 8 ธ.ค. 54 18:22:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com