Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ก้นใหญ่ ขาใหญ่ น่องใหญ่ ใครมีท่าออกกำลังกายเริ่ดๆ เพื่อลดส่วนเกินเหล่านี้บ้างคะ ? ติดต่อทีมงาน

อยากขาเล็กบ้าง อะไรบ้าง
ช่วงบนเราธรรมดา ไม่ใหญ่มาก
แต่ว่าสะโพก ก้น ขา น่อง ใหญ่เกินไปเยอะเลยค่ะ
เราเคยทำท่า SNSD ก็ไม่ค่อยเห็นผลนะ คือเราทำไม่ต่อเนื่องด้วยแหละ
ตอนนี้หันมาว่ายน้ำ ก็ยังใหญ่อยู่เลย
ใครมีท่าออกกำลังกาย ที่ลดเฉพาะส่วนได้ดี แนะนำด้วยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 08 ธ.ค. 54 23:02:23

จากคุณ : สุภาพชน
เขียนเมื่อ : 8 ธ.ค. 54 23:01:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com