Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

====[Preview] เปิดกล่อง แปรง Sigma The cities collection เพิ่งมาส่งวันนี้ค่ะ========== ติดต่อทีมงาน

สวัสดีทุกคนค่ะ  กระทู้นี้เป็นกระทู้เห่อของอันที่สองของเรา  จากที่สิ้งห้องแป้งมาหกปี 555  นานมาเลยค่ะแต่ว่าไม่ค่อยได้ตั้งกระทู้  ได้แต่อ่านกับตอบอย่างเดียว  มีหลายครั้งที่ถ่ายรูปเตรียมจะลงกระทู้  แต่พอเอารูปใส่คอมทีไร  ขี้เกียจทำรูปมากๆ  กลายเป็นดองเค็มข้ามปีไปเลยค่ะ

แต่วันนี้ตั้งใจจะมาให้เพื่อนๆได้ดูกัน  เห็นยังไม่ค่อยมีใครรีวิวเท่าไหร่  ของเพิ่งมาส่งวันนี้เองค่ะ  เรารีบลงไปเอาเลย  เพิ่งเคยสั่งจากเมืองนอกมาไทยเป็นครั้งแรกเลยตื่นเต้นมากๆค่ะ  ต้องขอบพระคุณคุณแม่มากๆที่ให้ตัดเงินในบัตรเครดิต(ก็คือซื้อให้น่ะแหละค่ะ 55)   ที่เราสั่งครั้งนี้คือ The Cities Collection - New York และแปรง F80 ค่ะ  พอลงรูปเสร็จแล้ว  เราจะเขียนเปรียบเทียบระหว่าง The Cities Collection กับ Make me up travel edition เผื่อใครยังลังเลอยู่นะคะ

ใครเข้ามาอ่าน  ขอกิ๊ฟเป็นกำลังใจซักเล็กน้อยจะขอบคุณมากเลยค่ะ  ให้รู้ว่าเราเขียนรีวิวแล้วมีคนอ่าน  ไม่คอมเม้นไม่เป็นไรค่ะ  

แก้ไขเมื่อ 22 ธ.ค. 54 21:55:49

แก้ไขเมื่อ 08 ธ.ค. 54 23:23:34

จากคุณ : Nichinosono
เขียนเมื่อ : 8 ธ.ค. 54 23:21:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com