Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ูู^^^ในที่สุดก็ได้คิวทำจมูกกะหมอบุญถิ่นแล้ว^^^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เราเป็นคนที่หน้ากลม จมูกแบนๆ ไม่มีอะไรโดดเด่นบนใบหน้า เรามีความคิดที่จะเสริมจมูก แต่ตอนนั้นเราแค่คิดว่าคงไม่ได้ทำหรอก แต่มาวันนี้ด้วยงานที่เราต้องพบเจอผู้คน ความมั่นใจเลยเป็นสิ่งที่สำคัญ พอดีเพื่อนเห็นว่าเราสนใจจะทำจมูกเลยชวนเราไปทำที่รพ แห่งหนึ่งที่ตอนนี้มีการจัดโปรโมชั่นอยู่ วันนั้นเราไม่ว่างเืพื่อนเราเลยไปทำก่อน ผลออกมาคือจมูกเพื่อนเราสวย ออกมาธรรมชาติ เราเลยตัดสินใจโทรไปที่นั่นดูว่ามีคิวว่างรึเปล่า (ใจจริงเราหาข้อมูลเกี่ยวกับหมอบุญถิ่นมาแล้วแต่คิดว่าคิวคงไม่ว่างแต่อะไรก็ไม่รู้ ทำให้เราคิดว่าจะลองเสี่ยงโทรไปถามดูเพราะอยากทำกับหมอบุญถิ่นมากๆ วันนี้โทรไปถามดู เราโชคดีมากได้คิววันที่เราต้องการพอดีคือวันที่15นี้ ) เราตื่นเต้นมากๆเลยเพราะปกติเราเป็นคนกลัวเลือดมากๆแต่ทำยังไงได้อยากสวยก็ต้องทน แถมเราลองถามเจ้าหน้าที่ที่รับสายดู เค้าบอกว่าที่นี่มีแค่ฉีดยาชา เพื่อนๆคนไหนมีประสบการณ์มาแลกเปลี่ยนบ้างค่ะ แล้วบวมมากรึเปล่าเพราะเราได้พักแค่2วันแล้วต้องไปทำงานต่ออ่ะค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ ขอถามเพิ่มนิดนึงนะคะ ตัดไหมนี่ทำหลังจากเสริมจมูกกี่วันค่ะ แล้วประคบเย็นนี่ใช้ถุงประคบเย็นหรือถุงน้ำแข็งเอ่ย แล้ววางบนจมูก จมูกจะไม่เคลื่อนเหรอค่ะ

แก้ไขเมื่อ 09 ธ.ค. 54 15:53:20

จากคุณ : ปีโป้จัง
เขียนเมื่อ : 9 ธ.ค. 54 10:38:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com