Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

$$$$$$$$$ " TOTE BAG " Accessory trend update A/W 2011 with SUI...$$$$$$$$$ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับผมวันศุกร์อีกแล้ว ใครที่ได้พักยาวก็อย่าลืมพักผ่อนกันให้เต็มที่นะครับ  
ว่าแล้วถ้าจะพูดถึงการเดินทางไปเที่ยวแบบไม่กี่วัน เราก็มักจะมองหากระเป๋าขนาดย่อมๆ สักใบ
สำหรับใส่ของ on vacation จริงไหมครับ แต่จะได้แค่เรื่องการใช้งานหรือ Function อย่างเดียวก็ไปไม่รอด
ความสวยงามก็เป็นอีกสิ่งหนึ่งที่ทำให้เราโดดเด่นได้ แม้สำภารกจะมากมายก็ตาม
และนี่คือสิ่งที่สุ่ยจะเอามาแชร์กันวันนี้ครับ

TOTE BAG

PS: สำหรับคนที่อยากรู้ประวัติความเป็นมาเป็นไปของกระเป๋าที่เราเรียกกันติดปากว่า "TOTE BAG" นั้นมีความเป็นมาอย่างไร ตามไปดูกระทู้เก่าได้เลยนะครับ ประดับความรู้....

http://topicstock.pantip.com/woman/topicstock/2011/01/Q10180977/Q10180977.html

จากคุณ : happymeal56
เขียนเมื่อ : 9 ธ.ค. 54 18:57:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com