Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามสาวๆ ที่เคยยืดผมกับพี่เรียม สาทร ค่ะ ติดต่อทีมงาน

เคยตั้งกระทู้ไว้ แล้วมีคนแนะนำว่าให้ไปยืดผมกับพี่เรียม แต่หากระทู้ไม่เจอแล้วค่ะ

เลยจะมาขอข้อมูลร้านพี่เรียมหน่อยค่ะ ขอพิกัดร้าน เบอร์โทรศัพท์ด้วยนะคะ

ชอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขเมื่อ 10 ธ.ค. 54 09:57:57

จากคุณ : น้องหมาอาบน้ำป๋อมแป๋ม
เขียนเมื่อ : วันรัฐธรรมนูญ 54 09:56:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com