Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเรื่องเพชร..ได้ไหมคะ ติดต่อทีมงาน

มีเรื่องอยากปรึกษาเพื่อนๆค่ะ ไม่แน่ใจว่าจะไปถามห้องไหน เลยขอถามเพื่อนห้องนี้นะคะเห็นมีเรื่องความสวยความงามน่ะค่ะ เพื่อนๆในห้องนี้ใครรู้จักร้านเพชร emperor daimond บ้างเห็นมีเคาท์เตอร์ในห้าง แต่ทำไมเราหาในกูเกิ้ลกลับไม่เจอร้านนี้เลย หรือเราหาไม่เป็นนะื คือเพื่อนไปซื้อเพชรร้านนี้โดยไม่ปรึกษาใครเลย เห็นว่าถูกใจคนขาย ก็เลยจะมาหาข้อมูลเพิ่มในเรื่องของคุณภาพเพชร ความน่าเชื่อถือ ประมาณนี้น่ะค่ะ แต่มันไม่มีข้อมูลให้ดู เลยไม่รู้จะทำไง เพื่อนจองเพชรไปแล้ว ซื้อแหวนเพชร ขนาด 30 ตัง ราคา 28000 เขาบอกว่าเพชรเขา คุณภาพน้ำที่97 เราก็ไม่ค่อยรู้เรื่อง หาข้อมูลก็ไม่ได้ เพื่อนๆช่วยแนะนำให้หน่อยได้ไหมคะ เพื่อนจะโดนหลอกรึเปล่าหรือมีข้อมูลที่ไหนที่พอดูความน่าเชื่อถือของร้านได้บ้างคะ (เพื่อนสนิทกันน่ะคะ่่เห็นเพื่อนกังวลเราก็เป็นห่วงด้วย) รบกวนหน่อยนะคะ

จากคุณ : likecoffe
เขียนเมื่อ : 12 ธ.ค. 54 15:38:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com