Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลือกน้ำหอม หอมน่ารัก น่ากอด หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

sean john unforgivable for woman (1 คน)
  SJP Lovely (8 คน)
  J.LO Still (1 คน)
  Narciso Rodriguez for her (11 คน)
  Diesel fuel for life pour femme (0 คน)

4.76%
  sean john unforgivable for woman (1 คน)
 38.10%
  SJP Lovely (8 คน)
 4.76%
  J.LO Still (1 คน)
 52.38%
  Narciso Rodriguez for her (11 คน)
 0.00%
  Diesel fuel for life pour femme (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 21 คน

ช่วยเลือกน้ำหอม หอมน่ารัก น่ากอด หน่อยค่ะ
ชอบกลิ่นหอมน่ารักๆค่ะ ดูเป็นสาวน่ารักอบอุ่น โรแมนติกน่ะค่ะ

สาวๆมีใครเคยใช้น้ำหอมพวกนี้บ้างไหมค่ะ
กลิ่นเป็นยังไงบ้างค่ะ
ชอบคุณค่ะ

จากคุณ : Soo Ah
เขียนเมื่อ : 13 ธ.ค. 54 16:09:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com