Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากเปลี่ยนลุครับปีใหม่ ทรงผมค่ะ มีรูปให้ดู ติดต่อทีมงาน

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ อยากเปลี่ยนลุครับปีใหม่ ใจจริงอยากลองไว้ผมแสกกลางอ่ะค่ะ แต่เพื่อนบอกว่าหน้าม้าเข้ากับเราที่สุด คือเราอยากทั้งต่อและตัดผมเลยตัดสินใจไม่ถูกว่าแบบไหนดี คือกลัวที่สุด กลัวทำออกมาแล้วหน้าแก่ แค่นี้หน้าก็เกินวัยแล้วอ่ะค่ะ อายุย่าง 21 เดือนหน้า แต่บางคนก็ว่าหน้าแก่ เลยต้องปรึกษาใครหลายๆคนก่อนจะเปลี่ยนลุคทั้งที

แต่การเปลี่ยนลุค กลัวอย่างนึงคือ เปลี่ยนแล้วต้องเปลี่ยนการแต่งตัวด้วย เจ้าของกระทู้ไม่ใช่คนหวาน แต่ตัวส่วนใหญ่ที่แต่งแล้วมั่นใจคือ เสื้อยืด กางเกงวอร์ม หรือเสื้อยืดกางเกงยีนส์สามส่วน ทำนองนั้นน่ะค่ะ ใจน่ะ อยากจะดัดผมด้วยค่ะ เพราะเป็นคนหน้าเล็ก หัวเล็กอ่ะค่ะ เอาง่ายๆ แล้วตัวใหญ่ เลยอยากทำให้หัวดูโตๆขึ้นค่ะ เพื่อนบอกดัดผมแล้วหน้าจะแก่ อีกคนบอกทำสีแล้วหน้าดูสว่าง อีกคนบอกผมดำแหละดีแล้ว หน้าขาวอยู่แล้ว T^T เจ้าของกระทู้ก็เลยเริ่มสับสนค่ะ รับข้อมูลมากไป

รบกวนแนะนำด้วยนะคะ ขอบพระคุณมากๆค่ะ

นี่รูปปัจจุบันค่ะ ถ่ายเมื่อวันที่ 8 (TT หน้าแก่กว่าวัยมากๆเลยค่ะ ใต้ตาก็ดำไม่หายสักที ไปอยู่บ้านนอกมาอุตส่าห์นอนตั้งแต่สองทุ่มมาเดือนนึง ... หน้าก็หมองคล้ำ โอ้ยยยย อยากเป็นคนใหม่รับปีใหม่ค่ะ)

แก้ไขเมื่อ 14 ธ.ค. 54 20:16:21

จากคุณ : Lady's Ducati1098S
เขียนเมื่อ : 14 ธ.ค. 54 20:09:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com